
O Pequeno Mestre Marcial
O Pequeno Mestre Marcial là phim ngắn gồm 62 tập. Xem miễn phí trên DramaWatch hoặc trên MicroDrama, FunDrama.
Após perder os pais por negligenciar a família, o grande mestre celestial Otávio Pereira sela seus poderes e renasce como Daniel Figueira, um menino de 5 anos de uma família marcial. Considerado um inútil, ele desperta habilidades ocultas e precisa enfrentar armadilhas, duelos e intrigas para proteger a irmã e sua família.
Free
Free
Free
Free
FreeCâu hỏi thường gặp
trả lời nhanh
Xem O Pequeno Mestre Marcial như thế nào?
O Pequeno Mestre Marcial có trên MicroDrama, FunDrama. WatchDex tổng hợp mọi ứng dụng chiếu phim này, cả miễn phí và trả phí.
O Pequeno Mestre Marcial có bao nhiêu tập?
O Pequeno Mestre Marcial có 62 tập.
Có xem O Pequeno Mestre Marcial miễn phí được không?
Các tập đầu của O Pequeno Mestre Marcial thường miễn phí; các tập sau có thể cần xu hoặc gói thành viên trên MicroDrama, FunDrama.
O Pequeno Mestre Marcial có Vietsub không?
O Pequeno Mestre Marcial có trên MicroDrama, FunDrama. Nhiều ứng dụng phim ngắn có phụ đề tiếng Việt; hãy kiểm tra cài đặt ngôn ngữ trong từng ứng dụng.
