Ang Matinding Babaeng Boss ay Pinalaya
HOME · GROUP TREAT · ANG MATINDING BABAENG BOSS AY PINA

Ang Matinding Babaeng Boss ay Pinalaya Tagalog Dub

88 episodesFilipinoon 1 appfree on 3

Ang Matinding Babaeng Boss ay Pinalaya là phim ngắn gồm 88 tập. Xem miễn phí trên DramaWatch hoặc trên FreeReels.

Si Eci, ang mayamang tagapagmana ng pamilyang Chu sa Haicheng at asawa ni Bai Jingchuan, ang panganay na anak ng Bai Group, ay bumalik na may awtoridad, naghahanap ng paghihiganti para sa kanyang nakababatang kapatid. Lumabas na habang nag-iintern si Eci sa Bai Group, lihim na sinaktan ang kanyang kapatid, na nagresulta sa malubhang pinsala sa utak na nag-iwan sa kanya sa koma. Determinado na matuklasan ang katotohanan, nagpasya si Gng. Pangulo Eci na itago ang kanyang pagkakakilanlan at sumali sa kumpanya, nakakaranas ng maraming hindi inaasahang mga balakid habang siya ay naghahanap ng kaliwanagan.

Episodes
88
Language
Filipino
Seen it? Rate it
Tap a star to rate

More like this

matched on genreSee all →
Perpektong Pamilya ng Batang Halaman(Dubbed)Free
Perpektong Pamilya ng Batang Halaman(Dubbed)
Ang Pagbabalik · 85 eps

More Filipino short dramas

just added nearbySee all →
CEO Daddy's Little Army(Dubbed)Free
CEO Daddy's Little Army(Dubbed)
Ang Pagbabalik · 76 eps
Dyosa Hindi Mo Maabot(Dubbed)Free
Dyosa Hindi Mo Maabot(Dubbed)
Ang Pagbabalik · 69 eps
Nagbalik ang Don na Tiyo ng Ex KoFree
Nagbalik ang Don na Tiyo ng Ex Ko
Hidden Self · 34 eps
Pag-ibig sa Dulo ng KontrataFree
Pag-ibig sa Dulo ng Kontrata
Ang Pagbabalik · 40 eps
Natanggal sa Trabaho, BumangonFree
Natanggal sa Trabaho, Bumangon
Ang Pagbabalik · 51 eps
Clockwork Alchemist: Pandayan at PamilyaFree
Clockwork Alchemist: Pandayan at Pamilya
Ang Pagbabalik · 52 eps

Câu hỏi thường gặp

trả lời nhanh

Xem Ang Matinding Babaeng Boss ay Pinalaya như thế nào?

Ang Matinding Babaeng Boss ay Pinalaya có trên FreeReels. WatchDex tổng hợp mọi ứng dụng chiếu phim này, cả miễn phí và trả phí.

Ang Matinding Babaeng Boss ay Pinalaya có bao nhiêu tập?

Ang Matinding Babaeng Boss ay Pinalaya có 88 tập.

Có xem Ang Matinding Babaeng Boss ay Pinalaya miễn phí được không?

Các tập đầu của Ang Matinding Babaeng Boss ay Pinalaya thường miễn phí; các tập sau có thể cần xu hoặc gói thành viên trên FreeReels.

Ang Matinding Babaeng Boss ay Pinalaya có Vietsub không?

Ang Matinding Babaeng Boss ay Pinalaya có trên FreeReels. Nhiều ứng dụng phim ngắn có phụ đề tiếng Việt; hãy kiểm tra cài đặt ngôn ngữ trong từng ứng dụng.