​Đông Cung Tuyệt Sủng Vợ Giả Mù
HOME · ​ĐÔNG CUNG TUYỆT SỦNG VỢ GIẢ MÙ

​Đông Cung Tuyệt Sủng Vợ Giả Mù

60 episodesVietnameseon 1 appfree on 3

​Đông Cung Tuyệt Sủng Vợ Giả Mù เป็นละครสั้น 60 ตอน ดูฟรีได้ที่ DramaWatch หรือที่ StardustTV

Lâm Quy Vãn bị xem là cô gái mù vô dụng, bị cha vì tiền mà gả cho Thái tử Tiêu Yến An bệnh nặng. Không ai biết nàng chưa từng mù, còn có thể nhìn thấy khí vận của mỗi người. Sau khi vào Đông cung, nàng được Thái tử và Hoàng hậu hết mực tôn trọng, yêu thương. Để báo đáp sự dịu dàng của phu quân, nàng quyết tâm đòi lại từng chút khí vận bị đánh cắp. Vị Thái tử từng bị phán đoán không sống quá tuổi nhược quán cũng dần hồi phục. Từ đó, họ cùng nhau viết nên truyền kỳ rực rỡ.

Episodes
60
Language
Vietnamese
Seen it? Rate it
Tap a star to rate

More Vietnamese short dramas

just added nearbySee all →
Thân Phận Bị Che Giấu Của Chàng Rể Phế VậtFree
Thân Phận Bị Che Giấu Của Chàng Rể Phế Vật
Buff · 100 eps
Thân Phận Bị Đánh CắpFree
Thân Phận Bị Đánh Cắp
CEO · 85 eps
Sự hồi sinh của kẻ bị ruồng bỏFree
Sự hồi sinh của kẻ bị ruồng bỏ
Buff · 70 eps
Ngài Lục, Nửa Đời Sau Không Gặp LạiFree
Ngài Lục, Nửa Đời Sau Không Gặp Lại
Betrayal · 88 eps

คำถามที่พบบ่อย

คำตอบสั้น ๆ

ดู ​Đông Cung Tuyệt Sủng Vợ Giả Mù ได้ที่ไหน?

​Đông Cung Tuyệt Sủng Vợ Giả Mù มีให้ดูที่ StardustTV WatchDex รวบรวมทุกแอปที่มีเรื่องนี้ ทั้งฟรีและเสียเงิน

​Đông Cung Tuyệt Sủng Vợ Giả Mù มีกี่ตอน?

​Đông Cung Tuyệt Sủng Vợ Giả Mù มีทั้งหมด 60 ตอน

ดู ​Đông Cung Tuyệt Sủng Vợ Giả Mù ฟรีได้ไหม?

ตอนแรก ๆ ของ ​Đông Cung Tuyệt Sủng Vợ Giả Mù มักดูฟรี ตอนต่อไปอาจต้องใช้เหรียญหรือสมัครสมาชิกใน StardustTV

​Đông Cung Tuyệt Sủng Vợ Giả Mù มีซับไทยไหม?

​Đông Cung Tuyệt Sủng Vợ Giả Mù มีให้ดูที่ StardustTV แอปละครสั้นหลายแอปมีซับไทย ลองเช็กการตั้งค่าภาษาในแต่ละแอป