Bản Án Từ Người Mẹ
HOME · BẢN ÁN TỪ NGƯỜI MẸ

Bản Án Từ Người Mẹ

50 episodesVietnameseon 1 appfree on 3

Bản Án Từ Người Mẹ é um drama curto de 50 episódios. Assista grátis no DramaWatch ou no StardustTV.

Kiếp trước, trên đường khám thai về, Hạ Vân lỡ ngủ thiếp đi, lúc tỉnh dậy liền bàng hoàng phát hiện đứa con trong bụng đã biến mất. Nỗi đau mất con khiến cô hoảng loạn, cuối cùng sẩy chân ngã lầu chết thảm. Sau khi trọng sinh, dù đã chuẩn bị trước, bi kịch vẫn một lần nữa xảy ra, đứa con vẫn biến mất. Thế nhưng kiếp này, cô giữ được sự tỉnh táo, từng bước vạch trần mưu đồ tàn độc của người chồng, chính mẹ ruột và nữ y tá Lưu Nhã Văn, tự tay tiễn toàn bộ lũ ác nhân xuống địa ngục!

Episodes
50
Language
Vietnamese
Seen it? Rate it
Tap a star to rate

More Vietnamese short dramas

just added nearbySee all →
Nuôi Ong Tay ÁoFree
Nuôi Ong Tay Áo
Gia đình · 60 eps
Long Linh Hiển ỨngFree
Long Linh Hiển Ứng
Tình một đêm · 64 eps
Thân Phận Bị Che Giấu Của Chàng Rể Phế VậtFree
Thân Phận Bị Che Giấu Của Chàng Rể Phế Vật
Buff · 100 eps
Thân Phận Bị Đánh CắpFree
Thân Phận Bị Đánh Cắp
CEO · 85 eps

Perguntas frequentes

respostas rápidas

Como assistir Bản Án Từ Người Mẹ?

Bản Án Từ Người Mẹ está disponível em StardustTV. O WatchDex reúne todos os apps que exibem o drama, grátis e pagos.

Quantos episódios tem Bản Án Từ Người Mẹ?

Bản Án Từ Người Mẹ tem 50 episódios.

Dá para assistir Bản Án Từ Người Mẹ de graça?

Os primeiros episódios de Bản Án Từ Người Mẹ costumam ser grátis; os seguintes podem exigir moedas ou assinatura em StardustTV.

Dá para assistir Bản Án Từ Người Mẹ legendado em português?

Bản Án Từ Người Mẹ está em StardustTV. Muitos apps de dramas curtos têm legendas em português; confira o idioma em cada app.