Bà Mập Đưa Con Lên Ngôi
HOME · CHUYỂN KIẾP · BÀ MẬP ĐƯA CON LÊN NGÔI

Bà Mập Đưa Con Lên Ngôi Lồng Tiếng

60 episodesVietnameseon 1 appfree on 3

Bà Mập Đưa Con Lên Ngôi ialah drama pendek 60 episod. Tonton percuma di DramaWatch, atau di DramaWave.

Lý Chiêu Vân từ hiện đại xuyên không về triều Đại Lương, làm Hoàng Hậu - mẹ trưởng hoàng tử. 2 người từng bị khinh bỉ, chết thảm vì mập. Vì vậy cô giảm cân cùng con, dùng siêu thị thời không phá âm mưu quý phi, cứu Thái Hoàng Thái Hậu và Hoàng đế, bảo vệ đất nước và đưa trưởng hoàng tử lên ngôi.

Episodes
60
Language
Vietnamese
Seen it? Rate it
Tap a star to rate

More Vietnamese short dramas

just added nearbySee all →
Thân Phận Bị Che Giấu Của Chàng Rể Phế VậtFree
Thân Phận Bị Che Giấu Của Chàng Rể Phế Vật
Buff · 100 eps
Thân Phận Bị Đánh CắpFree
Thân Phận Bị Đánh Cắp
CEO · 85 eps
Sự hồi sinh của kẻ bị ruồng bỏFree
Sự hồi sinh của kẻ bị ruồng bỏ
Buff · 70 eps
Ngài Lục, Nửa Đời Sau Không Gặp LạiFree
Ngài Lục, Nửa Đời Sau Không Gặp Lại
Betrayal · 88 eps

Soalan lazim

jawapan ringkas

Bagaimana menonton Bà Mập Đưa Con Lên Ngôi?

Bà Mập Đưa Con Lên Ngôi boleh ditonton di DramaWave. WatchDex menyenaraikan semua aplikasi yang menayangkannya, percuma dan berbayar.

Berapa episod Bà Mập Đưa Con Lên Ngôi?

Bà Mập Đưa Con Lên Ngôi mempunyai 60 episod.

Bolehkah Bà Mập Đưa Con Lên Ngôi ditonton percuma?

Episod awal Bà Mập Đưa Con Lên Ngôi biasanya percuma; episod seterusnya mungkin memerlukan syiling atau langganan di DramaWave.

Adakah Bà Mập Đưa Con Lên Ngôi ada sarikata Melayu?

Bà Mập Đưa Con Lên Ngôi ada di DramaWave. Banyak aplikasi drama pendek menyediakan sarikata Melayu; semak tetapan bahasa dalam setiap aplikasi.