Cô Gái Bị Lãng Quên
HOME · NGƯỜI SÓI · CÔ GÁI BỊ LÃNG QUÊN

Cô Gái Bị Lãng Quên Lồng Tiếng

26 episodesVietnameseon 2 appsfree on 3

Cô Gái Bị Lãng Quên est un drama court de 26 épisodes. Regardez-le gratuitement sur DramaWatch, ou sur ShortMax, VibeShort.

Chelsea bị sát hại bởi lũ du côn do chính em gái thuê. Gia đình mù quáng tưởng cô đang diễn kịch, để rồi nhận lấy kết cục bi thảm. Liệu sự trừng phạt này có đủ để gột rửa tội lỗi của họ?

Episodes
26
Language
Vietnamese

Other versions of this drama

the same story under another title, language or dub

Seen it? Rate it
Tap a star to rate

More like this

matched on genreSee all →
Cảnh Báo! Diệp Sở Ra Tù RồiFree
Cảnh Báo! Diệp Sở Ra Tù Rồi
Buff · 80 eps
Sự Trở Lại Của Thần SưFree
Sự Trở Lại Của Thần Sư
A Nobody · 64 eps

More Vietnamese short dramas

just added nearbySee all →
Long Linh Hiển ỨngFree
Long Linh Hiển Ứng
Tình một đêm · 64 eps
Nuôi Ong Tay ÁoFree
Nuôi Ong Tay Áo
Gia đình · 60 eps
Thân Phận Bị Che Giấu Của Chàng Rể Phế VậtFree
Thân Phận Bị Che Giấu Của Chàng Rể Phế Vật
Buff · 100 eps
Thân Phận Bị Đánh CắpFree
Thân Phận Bị Đánh Cắp
CEO · 85 eps
Sự hồi sinh của kẻ bị ruồng bỏFree
Sự hồi sinh của kẻ bị ruồng bỏ
Buff · 70 eps
Ngài Lục, Nửa Đời Sau Không Gặp LạiFree
Ngài Lục, Nửa Đời Sau Không Gặp Lại
Betrayal · 88 eps

Questions fréquentes

réponses rapides

Comment regarder Cô Gái Bị Lãng Quên ?

Cô Gái Bị Lãng Quên est disponible sur ShortMax, VibeShort. WatchDex liste toutes les applis qui le proposent, gratuites et payantes.

Combien d'épisodes compte Cô Gái Bị Lãng Quên ?

Cô Gái Bị Lãng Quên compte 26 épisodes.

Peut-on regarder Cô Gái Bị Lãng Quên gratuitement ?

Les premiers épisodes de Cô Gái Bị Lãng Quên sont souvent gratuits ; la suite peut demander des pièces ou un abonnement sur ShortMax, VibeShort.

Peut-on regarder Cô Gái Bị Lãng Quên en VOSTFR ?

Cô Gái Bị Lãng Quên est sur ShortMax, VibeShort. Beaucoup d'applis de dramas courts proposent des sous-titres français ; vérifiez la langue dans chaque appli.