Giấc Mơ Vỡ Tan Tại Lễ Đường
HOME · GIẤC MƠ VỠ TAN TẠI LỄ ĐƯỜNG

Giấc Mơ Vỡ Tan Tại Lễ Đường

56 episodesVietnameseon 1 appfree on 3

Giấc Mơ Vỡ Tan Tại Lễ Đường est un drama court de 56 épisodes. Regardez-le gratuitement sur DramaWatch, ou sur ShortMax.

Tại lễ cưới của Hứa Thu Nhã, do trò quấy rối trong đám cưới và mâu thuẫn về thân thế, cô đã trở mặt với Trịnh Vũ. Gia đình họ Trịnh liên tục sỉ nhục cô, cho đến khi thân phận thiên kim của gia đình giàu nhất của Thu Nhã bị phơi bày. Cuối cùng, cô phản kích ngay trước mặt mọi người và hủy hôn. Trịnh Vũ bị cách chức, những người liên quan bị đưa đến đồn cảnh sát, lễ cưới tan vỡ.

Episodes
56
Language
Vietnamese
Seen it? Rate it
Tap a star to rate

More Vietnamese short dramas

just added nearbySee all →
Thân Phận Bị Che Giấu Của Chàng Rể Phế VậtFree
Thân Phận Bị Che Giấu Của Chàng Rể Phế Vật
Buff · 100 eps
Thân Phận Bị Đánh CắpFree
Thân Phận Bị Đánh Cắp
CEO · 85 eps
Sự hồi sinh của kẻ bị ruồng bỏFree
Sự hồi sinh của kẻ bị ruồng bỏ
Buff · 70 eps
Ngài Lục, Nửa Đời Sau Không Gặp LạiFree
Ngài Lục, Nửa Đời Sau Không Gặp Lại
Betrayal · 88 eps

Questions fréquentes

réponses rapides

Comment regarder Giấc Mơ Vỡ Tan Tại Lễ Đường ?

Giấc Mơ Vỡ Tan Tại Lễ Đường est disponible sur ShortMax. WatchDex liste toutes les applis qui le proposent, gratuites et payantes.

Combien d'épisodes compte Giấc Mơ Vỡ Tan Tại Lễ Đường ?

Giấc Mơ Vỡ Tan Tại Lễ Đường compte 56 épisodes.

Peut-on regarder Giấc Mơ Vỡ Tan Tại Lễ Đường gratuitement ?

Les premiers épisodes de Giấc Mơ Vỡ Tan Tại Lễ Đường sont souvent gratuits ; la suite peut demander des pièces ou un abonnement sur ShortMax.

Peut-on regarder Giấc Mơ Vỡ Tan Tại Lễ Đường en VOSTFR ?

Giấc Mơ Vỡ Tan Tại Lễ Đường est sur ShortMax. Beaucoup d'applis de dramas courts proposent des sous-titres français ; vérifiez la langue dans chaque appli.