
Bạn Đời Định Mệnh Của Long Đế
Bạn Đời Định Mệnh Của Long Đế est un drama court de 50 épisodes. Regardez-le gratuitement sur DramaWatch, ou sur DramaBox.
Sau khi bị phản bội và sỉ nhục, cô gái bình thường Linh Khuê vô tình giải cứu Cảnh Viêm – tiểu hoàng tử rồng cô đơn, từ đó bị cuốn vào thế giới của Long Đế Cảnh Uy lạnh lùng. Giữa những âm mưu chính trị của tộc rồng và sự tấn công của kẻ thù cũ, Linh Khuê kinh ngạc nhận ra mình là bạn đời định mệnh của ngài. Cô trở thành trái tim của một gia tộc quyền lực, nơi cô được chữa lành, bảo vệ và cùng ngài đứng trên đỉnh cao của hai thế giới.
Other versions of this drama
the same story under another title, language or dub
Free
Free
Free
Free
Free
Free
Free
Free
Free
Free
Free
Free
Free
Free
Free
FreeQuestions fréquentes
réponses rapides
Comment regarder Bạn Đời Định Mệnh Của Long Đế ?
Bạn Đời Định Mệnh Của Long Đế est disponible sur DramaBox. WatchDex liste toutes les applis qui le proposent, gratuites et payantes.
Combien d'épisodes compte Bạn Đời Định Mệnh Của Long Đế ?
Bạn Đời Định Mệnh Của Long Đế compte 50 épisodes.
Peut-on regarder Bạn Đời Định Mệnh Của Long Đế gratuitement ?
Les premiers épisodes de Bạn Đời Định Mệnh Của Long Đế sont souvent gratuits ; la suite peut demander des pièces ou un abonnement sur DramaBox.
Peut-on regarder Bạn Đời Định Mệnh Của Long Đế en VOSTFR ?
Bạn Đời Định Mệnh Của Long Đế est sur DramaBox. Beaucoup d'applis de dramas courts proposent des sous-titres français ; vérifiez la langue dans chaque appli.
