
Ngỡ Là Lao Công Hóa Long Mẫu
Ngỡ Là Lao Công Hóa Long Mẫu es un drama corto de 64 episodios. Míralo gratis en DramaWatch o en StardustTV.
Đường Trân Châu bề ngoài là lao công, thực chất là Long Mẫu, chủ nhân Tạo Thần Điện. Hôn phu Cố Cảnh Trần hủy hôn, sỉ nhục cô rồi cưới em gái cô. Tại hôn lễ, cô phản kích, lộ danh tính: đại gia quỳ lạy, hào môn cầu hôn, nguyên thủ chúc mừng, Nữ Đế chứng hôn. Cuối cùng, kẻ phản bội hối hận, cô đội vương miện sao trời, cưới Hách Liên Triệt, người thực sự hiểu cô. Phim nữ cường giả heo ăn hổ, pha trộn ân oán hào môn, thương chiến và lật ngược ngoạn mục, thông điệp: kẻ mạnh không cần che giấu.
Free
Free
Free
FreePreguntas frecuentes
respuestas rápidas
¿Cómo ver Ngỡ Là Lao Công Hóa Long Mẫu?
Ngỡ Là Lao Công Hóa Long Mẫu está disponible en StardustTV. WatchDex reúne todas las apps que lo tienen, gratis y de pago.
¿Cuántos episodios tiene Ngỡ Là Lao Công Hóa Long Mẫu?
Ngỡ Là Lao Công Hóa Long Mẫu tiene 64 episodios.
¿Se puede ver Ngỡ Là Lao Công Hóa Long Mẫu gratis?
Los primeros episodios de Ngỡ Là Lao Công Hóa Long Mẫu suelen ser gratis; los siguientes pueden requerir monedas o suscripción en StardustTV.
¿Puedo ver Ngỡ Là Lao Công Hóa Long Mẫu con subtítulos en español?
Ngỡ Là Lao Công Hóa Long Mẫu está en StardustTV. Muchas apps de dramas cortos ofrecen subtítulos en español; revisa el idioma en cada app.
